หน้า: [1] 2 3 ... 6
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวสำหรับสมาชิคเว็บบอร์ด ทั้งเก่า และใหม่  (อ่าน 36471 ครั้ง)
admin
เจ้าของบอร์ด
เด็กมัธยม

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 12:57:21 AM »

เนื่องจากปัจจุบัน ทางเว็บไซต์มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเป็นจำนวนมาก

บ้างเข้ามาเพื่อทำการค้า โฆษณา ประชาสัมพันธ์ สินค้า บ้าง หรืออื่น ๆบ้าง

ทางเราจึงขอให้เพื่อนสมาชิกที่มีตัวตนรายงานตัวก่อนวันที่ 1 ตุลาคม 2552

หากสมาชิกท่านใดไม่รายงานตัวตามกำหนด ทางเว็บไซต์จะตัดรายชื่อท่านออกจากการเป็นสมาชิก

จึงขอแจ้งทุกท่านด้วยความเคารพ

เศร้า เจ๋ง ขยิบตา แลบลิ้น

กฏ-กติกา สำหรับการใช้งานในเว็บแห่งนี้

1.สมาชิกอยู่ในกลุ่มสมาชิกเว็บบอร์ดเท่านั้นจึงมีสิทธิ์ตั้งกระทู้ใหม่ ในแต่ละบอร์ดได้ (คือสมาชิกที่รายงานตัวภายได้เว็บบอร์ดนี้เท่านั้น)
   1.1 ท่านสมัครเข้ามาท่านจะเป็นเพียงสมาชิกแบบทั่วไป มีสิทธิ์เพียงตอบกระทู้เท่านั้น
   1.2 เมื่อทำการรายงานตัว ท่านจะได้สิทธิ์เป็นสมาชิกเว็บบอร์ด จึงจะมีสิทธิ์ตาม ข้อ 1
2.ไม่อนุญาตให้ตั้งกระทู้หรือแสดงความคิดเห็นที่ดูหมิ่น ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
3.ไม่อนุญาตให้ตั้งกระทู้หรือแสดงความคิดเห็นที่ก่อให้เกิดความแตกแยกทางสังคม
4.ไม่อนุญาตให้โพสรูป โป๊ อนาจาร หรือภาพที่ไม่เหมาะสมต่างๆ
5.ไม่อนุญาตให้ใช้คำพูดที่หยาบคาย ไม่สุภาพ โดยเด็ดขาด
6.ไม่อนุญาตให้ตั้งกระทู้โฆษณาที่ยังไม่ได้ผ่านความเห็นชอบจากผู้ดูแลเว็บก่อน
7.ภาพที่โพสในเว็บแห่งนี้ ทางเว็บจะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นในกรณีที่มีการขโมยภาพหรือละเมิดลิขสิทธิ์
8.ผู้ดูแลเว็บมีสิทธิ์ ย้าย, ลบ กระทู้หรือความคิดเห็นที่ไม่เหมาะสมที่ผิดกฏได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

* ขนาดภาพที่เหมาะสม ไม่ควรเกินขนาด 800 x 800 px (ไฟล์ภาพไม่เกิน 350 kb)  ถ้าขนาดภาพเกิน 800x 800 px ระบบ จะทำการย่อขนาดภาพของท่านลง และคุณภาพของภาพนั้นจะลดลงไปเยอะพอสมควร ดังนั้น ถ้าไม่อยากให้คุณภาพของภาพนั้นลดลง กรุณาอย่าโพสภาพที่ใหญ่กว่า 800 x 800 px  นะครับ

** ภาพที่โพสในเว็บแห่งนี้จะถูกเก็บไว้ในฐานข้อมูลได้ประมาณ 4-5 เดือน เท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2010, 11:50:14 PM โดย tree » บันทึกการเข้า
tree
เด็กปริญาโท

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 01:01:14 AM »

สวัสดีครับ

เป็นคนโคราชครับ
ชื่อตรีครับ
อาชีพ เปิดร้านรับออกแบบดูแลเว็บไซต์ครับ
อายุ ยี่สิบเก้าครับ
ความชอบส่วนตัวชอบถ่ายภาพ แท่องเที่ยวแบบลุย ๆๆ
ปัจจุบันใช้หนอนน้อยของสามห้า 0 ครับ
มีกิจกรรมดีๆๆ ชวนด้วยนะครับ ขอรายงานตัวคนแรกครับ
เบอร์โทรติดต่อครับ  o8-6430-4890
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2009, 11:22:02 AM โดย พี่ตรี » บันทึกการเข้า
laytateam
สมาชิกเว็บบอร์ด
เด็กมัธยม

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 08:34:22 AM »

ชื่อ โป้งคับ
อาชีพ พนักงานโรงแรมรีสอร์ท
ที่อยู่ปัจจุบัน พัทยา
อาวุทประจำกาย Canon 20D + Grip BG-E2 + EF-S 17-85 IS USM + SPEEDLITE 430 EX  ขายทิ้งไปหมดแล้วคับ
ปัจจุบันCanon 50D + Grip BG-E2n + EF-S 18-55 IS + EF-50 1.8 II + Benro A500 EX
โตขึ้นหนูจะเป็น Canon EOS-1Ds Mark IV   ยิ้ม
ติดต่อที่ 087-1500593 ปรึกษาได้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงิน ยิงฟันยิ้ม   ยิ้ม
ว่างๆเข้ามาเยี่ยมบ้านผมได้คับที่ http://laytateam.multiply.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2010, 10:27:46 AM โดย laytateam » บันทึกการเข้า
Bugtonk
อาสาท่องเที่ยว#1
เด็กมัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 11:41:58 AM »

หวัดดีครับชื่อ ต้อง ครับ
เรียนอยุ่ที่ มทส ครับ
อายุ 21 ครับ
ความชอบ ท่องเที่ยวถ่ายรูป ไปได้หมดแม้ไม่มีตัง
ใช้กล้อง canon A1
มีทริปที่ไหนก็ต่อติอมาชวนด้วยนะครับ 0810755568
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2009, 12:04:26 PM โดย Bugtonk » บันทึกการเข้า
Ploy
เด็กปริญาโท

mayom_clubzaa@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 12:13:09 PM »

สวัสดีค่ะ... ชื่อ (เกิดมาแม่ตั้งใช้ชื่อน้องพลอย ) แต่พี่ ๆ เพื่อน ๆ รู้จักกันคือ  มะยม ค่ะ
ตอนนี้เรียนที่โรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา ม.6 ค่ะ
อายุ... 17 ขวบค่ะ
ใช้กล้องกล้องกึ่ง SLR  Panasonic FZ32
ช๊อบชอบ... เที่ยว กิน  นอน(ตามภาษาวัยรุ่น)กำลังหัดถ่ายภาพค่ะ  พี่ ๆ ช่วยแนะนำน้องด้วยนะค่ะ
E-mail mayom_clubzaa@hotmail.com Home http://ploy.atkorat.net (คลิกเข้าไปชมได้นะค่ะยินดีต้อนรับนะค่ะ ^^ ) 
http://ploilove.hi5.com (แถม ๆ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2010, 12:46:53 AM โดย Ploy » บันทึกการเข้า

ชีวิตเราเลือกได้ เลือกทางที่เราจะเดินเสมอ !! !
ทางของเรา : ใจก็ของเรา

คิดถึงกันก็เข้าไปทักทายกันบ้าง : http://ploy.atkorat.net
                                              : http://ploilove.hi5.com
od
เด็กประถม

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 12:47:53 PM »

สวัสดีค่ะ..ชื่อโอดีนะคะ
ทำงานแล้วค่ะ ..พนักงาน True move shop

ถึงแม้ตอนนี้จะไม่ได้อยู่โคราชแล้ว
รวมถึงไม่ได้อยู่ในทีมงาน at koratแล้วก้ตาม
แต่ก็ยังติดตาม กิจกรรมอยู่เรื่อยๆๆนะคะ
ถ้ามีเวลาว่างก้อยากจะเข้าร่วมกิจกรรมเหมือนกันค่ะ

อย่าพึ่งตัดโอดีออกจากสมาชิกเลยน่ะ...อิอิ
เอฟ
เด็กประถม

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 01:13:32 PM »

ชื่อ.... เอฟ ครับ
อาชีพ .... รับราชการทหาร
อาชีพเสริม.... ขายกล้วยไม้และเฟิน เข้าชมได้ที่บอร์ด ....เอฟกล้วยไม้ไทย...
ที่อยู่ .... 284 ม.4 ต.โพธิ์กลาง อ.เมือง จ.นคราชสีมา
ไม่ใช่คนโคราช...แต่เดินลอดซุ้มหลังย่าโม ..ปัจจุบัน..เป็น เขยโคราชครับ
บ้านเดิม ....อยู่จังหวัด อุดรธานี ครับ
ไม่ค่อยได้ออกทริป.....ส่วนมากจะมาเป็นกำลังใจให้ซะมากกว่า....
ติดต่อ 085-7771337 e-mail: tavorn2@hotmail.com
เวปบอร์ด...  http://board.212cafe.com/tavorn
.....ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ ท่านนะครับ

* 123.jpg (71.74 KB, 800x600 - ดู 558 ครั้ง.)
Choco

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 11:23:34 PM »

หวัดดีครับชื่อท๊อป ครับ
เรียนอยุ่ ม.รังสิต iT ปี3
ความชอบ เที่ยวถ่ายรูป BBGun อะไรที่ต้องลุยๆ
ใช้กล้อง canon 450d
มีทริปที่ไหนก็ต่อติอมาชวนด้วยนะครับ 086-610-5949

บอย
เด็กอนุบาล

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 01:16:01 PM »

สวัสดีครับ............ชื่อ  บอย
อาชีพ............ธุรกิจส่วนตัว  ร้านถ่ายเอกสาร  เครื่องเขียน เคาน์เตอร์เซอร์วิส ร้านเน็ตเล็ก ฯลฯ
อยู่ที่.............. สี่แยกบ้านพุดซา  ต.พุดซา  อ.เมือง จ.นครราชสีมา
อาวุธข้างกาย......... ลูกกะตา  2 ข้างบันทึก  พริ๊บๆๆ (เย้ยล่อเล่น กล้องธรรมดาๆ)
ชอบมาก..........  เที่ยว ลุยๆๆ  ชอบเป็นชีวิตจิตใจ ชีวิตนี้คงขาดท่องเที่ยวไม่ได้
อายุ.........  ก็เยอะแล้ว 27 ขวบ
มีโอกาสจะออกทริปด้วยครับ  ยินดีรู้จักเด้อ
yajaikonjon1982@hotmail.com

i_bus
เด็กอนุบาล
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 01:53:49 PM »

ชื่อ พี่คม ครับ
ที่อยู่.....จอหอ นครราชสีมา
โทร......086-3560067
ทำงานที่ MakeLifeBetter Company
สิ่งที่ต้องทำ..แนะนำโอกาสที่ดี ที่มีอยู่ให้ทุกคนมีความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นครับ
ประชาสัมพันธ์ด่วน....รับสมัครผู้ร่วมงาน ในตำแหน่งการตลาดและประชาสัมพันธ์ธุรกิจครับ
คติ........เปลี่ยนวิธีคิด ชีวิตเปลี่ยนจริงๆครับ  คิดบวก+
อยากบอก....โอกาสที่ดีหลายๆคนร้องขอ แต่พอมันมาอย่ามัวลังเลสงสัย รีบคว้ามันเอาไว้ ดูทุกด้านถ้าไม่ดีค่อยโดยมันทิ้ง ถ้าดีก็เอามันใช้ให้สุดแรงเกิด ..
ขอบคุณครับ
pong615
เด็กอนุบาล

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 03:56:46 PM »

สวัสดีครับชาว atkorat
ชื่อพี่โป้งครับ
เข้ามาที่นี่ได้เพราะคุณตรี เจ้าของเว็บแนะนำมา
อยู่กทม.ครับ ทำงานด้านการตลาดของยางรถยนต์
มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ
Robert_sut

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 10:25:05 AM »

ชื่อ เบิร์ต คับ;
กล้องประตัว Minota X-300;
เรียน มทส. ปี3;
สถานที่ทำงาน Unicity Marketing (thailand) Co.,Ltd.;
อยากให้ทุกคนมีความสุข สุขภาพดี;
อยากเป็นคนจนรุ่นสุดท้ายของครอบครัว;
ท่านใดอยากรวย ว่างงาน ; ยิ้มเท่ห์
ติดต่อ 086-2480007 ;
E-mail khongphol@hotmail.com;
classic_drift
เด็กอนุบาล

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:27:18 AM »

ว่าจะไม่แล้วน๊า โดนเว็ปมาสเตอร์  บังคับ กำ กำ กำ

สวัสดีครับ............ชื่อ  เฮียหนึ่ง ครับ
   อาชีพ............ธุรกิจส่วนตัว ร้านเล็กๆๆ เป็น ร้านนำเข้าอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ (มือสอง) จากต่างประเทศ
   อยู่ที่.............. กทม รังสิต
   ชอบมาก..........  เที่ยว ลุยๆๆ  ชอบทะเล มาก ๆๆ  ทริปนี้น่าสนมาก แต่มะแน่ใจ สิ้นเดือนงานเยอะ
    ยินดีรู้จักทุกคนครับ
     งานอดิเรก  ......ขับรถไปทะเลเป็นว่าเล่น  / ฺฺBB  Gun  / สนามแถวรังสิต ครับ   หาทีมอยู่ครับ  เจ๋ง
   Mail :  classic_drift@hotmail.com /
SnoOkiE_UglY
เด็กอนุบาล

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:27:35 PM »

ตามมารายงานตัวเข้าประจำการจ้า^^

ชื่อ...นุ๊ก
อายุ...19ปี
เรียนที่...ปี1 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร
อาศัย...หอธราธิป ณ หนองจอก,สระบุรี,รังสิต,นนทบุรี
ชอบ...เที่ยว,ถ่ายรูป,เขาใหญ่,สัตว์ป่า,จิปาถะ
นิสัย...บ้าๆบอๆตามประสาคนเรียนหมอ 555+
กล้อง...Canon 450D 18-55mm.
ติดต่อ...snookie_ugly@hotmail.com
ฝากลิงค์ด้วย...http://allotment.multiply.com/ http://sno0kie.hi5.com
orange_za_007
เด็กอนุบาล

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 02:51:26 PM »

รายงานตัวบ้างค่ะ

ส้มน่ะค่ะ

อยู่ขอนแ่ก่น ชลบุรี บางแสน พัทยา ทุกที่

จบแล้ว งานไม่ทำ

ไม่มีกล้อง

แต่มีนางแบบเพราะเปิดโมเดลลิ่ง  ที่จะใหญ่ที่สุกในภาคอีสานในอนาคต

รับจัดทำทริป พริ้ตตี้ mc ทุกอย่างค่ะ

www.555studio.com

ชมเว๊ปได้ค่ะ
หน้า: [1] 2 3 ... 6
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์