หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวสำหรับสมาชิคเว็บบอร์ด ทั้งเก่า และใหม่  (อ่าน 36401 ครั้ง)
tree
เจ้าของบอร์ด
เด็กปริญาโท

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 09:42:31 AM »

ตกใจ
S.W.A.T.
สมาชิกเว็บบอร์ด
เด็กอนุบาล

ดนตรี กวี ขุนเขา

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 05:09:27 PM »

ชื่อ เต้อ จร้า

รูดซิบปากเรียนนิติศาสตร์ ปี2  รูดซิบปาก ของมหาวิทยาลัย สองแห่ง ก๊ากก

รักการเดินทาง รักการท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์ รักการผจญภัยขุนเขา ทะเล น้ำตก

ไม่มีกล้อง มีแต่โทรศัพท์ ไม่มีรถยนต์ส่วนตัว ไม่มีพาหนะไว้ใช้ การเดินทาง คือ การเดิน รถประจำทาง และรถผ่านไป-มา บนถนน

ประทับใจ อุทยานแห่งชาติภูกระดึง ท้าทายดี ที่เที่ยวที่ไปมาบ้างแล้ว ก็มีภูกระดึง ภูเรือ ฯลฯ

อยากไปเที่ยว เขาใหญ่ ภูทับเบิก เขาค้อ ฝรั่งเศส ฮาเลย อิอิ

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
ฝากอีเมล และเบอร์โทรไว้หน่อยครับ เผื่อมีทริปทางเราจะได้โทรไปชวน

มนตรี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2010, 04:31:48 PM โดย พี่ตรี » บันทึกการเข้า

ข้าคือนิสิตแห่งภูพาน กาลเวลา
auan
เด็กอนุบาล

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 09:17:20 AM »

ชื่อ อ้วนครับ
เป็นคน อ.จักราชครับ
ตอนนี้มาทำงานอยู่ที่ กทม. ย่านมีนบุรีครับ
email. phalawut@fashionisland.co.th
08-3490-9540

....................................................
ว่าง ๆ เชิญร่วมทริปด้วยกันทั้งครอบครัวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2010, 02:53:35 PM โดย admin » บันทึกการเข้า
anan_chai
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 12:20:29 PM »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
สวัสดีครับ เพือนผองชาวโคราช
ชื่อ อ๊อดครับ
เกิดสะแกราช ปักธงชัย
ปัจจุบันทำงานอยู่ บางปะกง ฉะเชิงเทราครับ
กลับโคราชทุก2-3สัปดาครับ
ยินดีที่ได้รับข่าสารทางบ้านจาก at korat ครับ...

..............................................................
ทางเรามีข่าวสารดี ๆเมื่อไหร่จะแนะนำให้ทราบนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2010, 02:53:00 PM โดย admin » บันทึกการเข้า
tum_csrs99
แค่รู้จักพอชีวิตก็มีความสุข
เด็กอนุบาล

Uaychimpree@hotmail.com
« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 06:17:07 PM »

ชื่อ ตั้ม หรรษา เอื้อยฉิมพลี
อายุ เป็นเพียงตัวเลข
ปัจจุบัน นักวิชาการสิ่งแวดล้อม รพ.มหาราชนครราชสีมา
และกำลังศึกษาปริญญาโท สาขาเทคโนโลยีการจัดการสิ่งแวดล้อม (เรียนไม่ยาก แต่งานวิจัยยากมากๆๆ)
ที่อยู่ อ.ปักธงชัย จ.นครราชสีมา
ป่า เขา ลำเนาไพร คือที่กินเหล้าของเรา ฮ๋าๆ
กล้อง Cannon มั้ง รุ่นนี้เกือบ 10 ปีละ
สถานที่ประทับใจ ป่าสะแกราช (ไปทุกปี อยากย้ายไปทำงานที่นั่นจัง)
สถานที่แนะนำ นำตกมะนาวที่เขาใหญ่ น้ำตกลำพระเพลิง (ไม่เคยไปกันละซิ)

ปล. 6/7 รส 99
ปล. แล้วรส รุ่นล่าสุดมันรุ่นเท่าไรแล้ว?

..........................................................................................
ยินดีต้อนรับครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2010, 08:25:01 PM โดย พี่ตรี » บันทึกการเข้า

งานปิดทองหลังพระว่ายาก แต่จะมีความสุขมากกว่าถ้าได้ทำงานปิดทองใต้ฐานพระ
dreamjr

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 11:32:03 PM »

ชื่อ ดรีม ครับ

ธุรกิจส่วนตัวครับ (ร้านinternet)ครับ

แถว ร.ร. ราชสีมา 1 ครับ

ยินดี ที่ได้รู้จักครับ ทุกท่าน

.....................................................
แล้วมีกิจกรรมช่วงไหนก็แนะนำ AT KORAT บ้างนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2010, 02:51:51 PM โดย admin » บันทึกการเข้า
mamaew_korat
**

mamaew_hero@hotmail.com
« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 11:01:27 AM »

ธุจ้าพี่น้องทุกคน...

ชื่อ  มะเหมี่ยวคร๊า...

ที่อยู่   ด่านขุนทด  โคราชบ้านเอ็งค่ะ..

อายุ  24 ค่ะ..

tel.  0813609198

mail..  mamaew_hero@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2010, 11:20:04 PM โดย mamaew_korat » บันทึกการเข้า

ฮิ้ววววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Sonata666
เด็กอนุบาล

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:32:30 PM »

มารายงานตัวค่ะ
ชื่อ ใบหม่อน
ตอนนี้ประจำอยู่ที่วังน้ำเขียว
เป็น Manager ที่ร้าน บางรัก ซอยวังน้ำเขียว-เขาแผงม้า
และก็ เป็น Assis. To Manager ที่ เมืองในหมอก รีสอร์ท และก็่ Independent Artist ค่ะ
งานอดิเรก ถ่ายภาพ เล่นดนตรี Backpacking และก็ Scuba Diving ค่ะ
อุปกรณ์หลักๆที่ใช้ตอนนี้
- Nikon FM2n (SLR)
- ROLLEI 35led
-Olympus Pen EE (Halfframe)
-Yahica-635 (TLR)
- FED 5
- LCA Standard
- Canon EOS350d + housing

ไม่เล่น MSN แต่ถ้า FB ก็เจอกันที่ http://www.facebook.com/mon.pinpicha
Nice Too Meet You All ^_^
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
ยินดีต้อนรับครับน้องใบหม่อน
รวดเร็วทันใจดีจัง
พี่ยังไม่กลับบ้านเลยยังตะรอนอยู่ที่วังน้ำเขียวกันอยู่เลย
วันนี้มาทานกาแฟที่ Veravian อร่อย ๆ มากๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2010, 01:37:32 PM โดย tree » บันทึกการเข้า
tonphotoman
เด็กอนุบาล
*

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 11:11:24 AM »

...สวัสดีครับพี่น้องชาวโคราช
ชื่อ  ต้นครับ
อยู่  ปักธงชัย นี่เอง
ทำงาน อยู่ร้าน KODAK ในตลาดปักฯครับ
ผ่านไปผ่านมา แวะคุยกันได้ครับ
ชอบเดินป่า และถ่ายรูป(แต่ยังไม่เก่ง)ขอคำชี้แนะด้วยครับ
อาวุธ 400d+17-85 is ครับ
อยากไปเดินป่า และรู้จักกับเพื่อนๆทุกคนนะครับ
tonphotoman(at)hotmail.com
.............................................................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2010, 11:49:07 AM โดย tree » บันทึกการเข้า
feb13
เด็กอนุบาล

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 04:18:35 PM »

ชื่อ เอ
ทำงานอยู่ ไทยพาณิชย์
ใช้กล้อง canon kiss x
ชอบถ่ายรูป ท่องเที่ยว
ยินดีครับที่จะได้รู้จักสมาชิกทุกท่าน

081-7188454

.....................................................................................

ยินดีต้อนรับสู่ atkorat ครับ ขอบคุณที่ติดตามมาตลอด
มีทริปไปไหนยังไงจะโทรแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2010, 01:09:03 AM โดย tree » บันทึกการเข้า
phapawins
เด็กอนุบาล

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 09:27:00 PM »

ลังเลซาหวัดดีจร้า
ชื่อ phapawins  จร้า
เป็นคนโคราชแหละ เป็นคน 'หวายเรียง  แต่มาทำงานที่ระยอง
มาทำตั้ง 5 ปีละ   อยากจะกลับไปหางานทำที่โคราชเหมือนกัน
ส่วนอาชีพเสริมอ่ะ  ก็ขายของทางเน็ตที่ล่ะ  แต่ว่ายังไม่มีเว็บส่วนตัวอ่ะ
ก็เลยใช้โพสต์แบบนี้ไปก่อนนะคะ  อย่าว่ากันเลยนะ  ขายเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์
นำเข้าค่ะจากเกาหลีของแท้ชัวร์ รับรองได้ คนโคราชไม่หลอกกันค่ะ

Skin food , Etude, Roju สวยอย่างผิวสุขภาพดีค่า
ขอเปิดร้านด้วยคนค่ะ   รับ Pre order นะคะ เป็นรอบ ๆ ค่ะ
เครื่องสำอางค์นำเข้าจากเกาหลี ของแท้ค่ะ  รับรองถูกกว่าห้างชัวร์
Skinfood , Etude , Rojukiss , Beauty credit  สนใจติดต่อได้ค่ะ
ที่  phapawins@gmail.com หรือ 086-7203112  phapawins ค่ะ
สนใจแคตตาล็อก หรือเมล์สอบถามเพิ่มเติมได้เลยจ้า
 จุมพิต
"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
ยังไงหากสนใจร้านค้าผ่านอินเตอร์เน็ตทางชมรมเราก็มีให้บริการนะครับ
ท่านสามารถนำสินค้า รูปภาพสินค้า ราคา มาลงเป็นระบบตะกร้าสินค้า ได้เลย

ที่สำคัญใช้ง่ายมากครับ ระบบเป็นภาษาไทยทั้งหมด
ส่วนราคาถูกมากครับเพียงปีละ 3500 บาทเท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2010, 10:34:45 PM โดย tree » บันทึกการเข้า
nong500
เด็กอนุบาล

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 02:14:49 PM »

ดี คับ รายงาน ตัว ก่อง

ชื่อ นัท อยู่ ชลบุรี

อาชีพ ธุระกิจส่วนตัว ชอบเที่ยว ทะเลมาก กะน้ำตก

^  ^ ยิ้มกว้างๆ  รายงานตัวแค่นี้ พอได้ นะ คับ
kannajung
เพื่อนสนิท...คิดไม่ซื่อ(คุนเคยแอบรักเพื่อนสนิทมั๊ย????)
เด็กประถม

I^^KaNnAjUnGบ้าบอมากมาย

charinrat_3336@windowslive.com kan_3336@yahoo.com
« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 12:29:46 PM »

สวัสดีค่ะ

ชื่อน.ส.ชรินรัตน์  ตุ้ยพิมาย

ชื่อเล่นชื่อกันนะคะ

กำลังศึกษาอยู่ชั้นม.6

โรงเรียนชุมพวงศึกษา อำเภอชุมพวง

ติดต่อได้ที่charinrat_3336@windowslive.com

หรือ088-0760093

ยินดีที่ได้รุจักนะคะ

.....................................................
ชาว AT KORAT ทุกท่านยินดีต้อนรับครับ ไงคงได้ร่วมทริปกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2010, 11:59:16 PM โดย tree » บันทึกการเข้า

...ไม่อยากเสียคำว่าเพื่อน...แล้วยังไม่ได้คำว่าแฟน...
วินัย สุริยวงษ์

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 11:11:18 PM »

ขอรายงานตัวครับ

ชื่อ วินัย สุริยวงษ์

ทำงาน รับราชการที่ว่าการอำเภอปากช่อง

อายุ 46

โทร..087-4324535

ชอบท่องเที่ยวแบบครอบครัวครับ

ปล.เข้าเว็บมานานมากแล้ว แต่ไม่มีโอกาศได้สมัครสักที ชอบรายการท่องเที่ยวดี ๆจากเว็บนี้มากครับ
และชื่นชอบความเป็นกันเอง ที่โต้ตอบกัน ไงพี่ของเป็นสมาชิกอีกคนนะครับ

..........................................................................................
ขอบคุณครับพี่ที่ติดตามเว็บเราอยู่สม่ำเสมอ ไงคงได้แว๊ะเยี่ยมเยือนกันอีกทีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2010, 12:00:23 AM โดย tree » บันทึกการเข้า
somcheng

::สาวน้อยอมยิ้ม::

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 02:22:04 PM »

ชื่อ ส้มเช้ง จ้า
อาชีพ นักศึกษา (== ยิ้มเท่ห์
เรียนที่ NRRU คณะนิเทศศาสตร์
ลูกศิษย์ คนใหม่ ของ พี่ตรี (5555*)
ฝากตัวด้วยค่า .....

....................................................
ยินดีต้อนรับครับ น้องส้ม ไงอย่าลืมส่งการบ้านด้วยนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2010, 11:58:19 PM โดย tree » บันทึกการเข้า

•.`•.••★☆ I ’ l l g i v e i t o n l y t o y o u n o w .... ☆★••.•
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์