หน้า: [1]
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Butterflies & Easy Macro #4 ปลายฝนต้นหนาว  (อ่าน 1635 ครั้ง)
HS3JMO
เจ้าของบอร์ด
เด็กปริญาโท

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 12:16:49 PM »

มีเวลาบางช่วง ถ่ายผีเสื้อแบบอาร์ทๆ ที่ อช.ทับลาน เมื่อปลายเดือนที่ผ่านมา

มนุษย์ควรเรียนรู้เพื่ออยู่ร่วมกับธรรมชาติ...มากกว่าจะเรียนรู้เพื่อเอาชนะธรรมชาติ
กลุ่มเรารักษ์ป่า : www.raorakpar.org
HS3JMO
เจ้าของบอร์ด
เด็กปริญาโท

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 12:20:08 PM »

เห็นสภาพผีเสื้อสดๆ สวยๆ ขอเก็บเต็มตัวก็แล้วกัน
ภาพแรก : ผีเสื้อขีดเงิน....เห็นแววประกายเงินๆๆๆๆ
ภาพสอง : ผีเสื้อแสดหางยาวธรรมดา....

เรียกน้ำย่อยก่อนอบรม at korat camp แค่นี้ก่อนนะครับ

มนุษย์ควรเรียนรู้เพื่ออยู่ร่วมกับธรรมชาติ...มากกว่าจะเรียนรู้เพื่อเอาชนะธรรมชาติ
กลุ่มเรารักษ์ป่า : www.raorakpar.org
porder
เด็กมัธยม

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 08:34:23 AM »

สุดยอดมาก ขอบคุณครับ  เจ๋ง

หน้า: [1]
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์