หน้า: 1 [2] 3
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมกิจกรรม AT KORAT CAMP ครั้งที่ 2  (อ่าน 18571 ครั้ง)
Bugtonk
อาสาท่องเที่ยว#1
เด็กมัธยม
**

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 11:25:27 AM »

มีกล้องตัวเล็กตัวใหญ่ไปได้หมดคับ อาศัยใจรัก ยิ้มกว้างๆ
tree
เจ้าของบอร์ด
เด็กปริญาโท

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 04:20:20 PM »

ประมวลภาพ ค่ายรุ่นที่1
http://www.atkorat.net/capm51/Album.swf
HS3JMO
เด็กปริญาโท

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 04:29:33 PM »

ว่างเว้นไม่ได้จัดเมื่อปีที่แล้ว 1 ปี
...ในปีนี้
...ประสบการณ์..ชั่วโมงบิน...จากการฝึกอบรมครั้งที่ผ่านมา กับการทำงานเกี่ยวกับเรื่องนี้มาอย่างต่อเนื่อง เชื่อว่า ผู้เข้าร่วมกิจกรรมได้อะไรกลับไปมากมายแน่นอน พร้อมด้วยมิตรภาพระหว่างคนที่ชอบถ่ายภาพเหมือนกัน.....

มนุษย์ควรเรียนรู้เพื่ออยู่ร่วมกับธรรมชาติ...มากกว่าจะเรียนรู้เพื่อเอาชนะธรรมชาติ
กลุ่มเรารักษ์ป่า : www.raorakpar.org
x005
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:19:05 PM »

สมัครที่ไหน เต็มยังอ่ะพี่
x001
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:20:17 PM »

อยากไปด้วยจังเลยค่ะ
สมัครได้ที่ไหนค่ะ
แล้วไม่มีกล้องตัวใหญ่เหมือนคนอื่นไปได้ไหม มีแต่คอมแพ็ค
วันที่26 ไปกี่โมงค่ะี่ มีเรียน เช้า

ยินดีครับ   สมัครผ่านเว็บก็ได้นะครับ
หรือหากมีเวลาก็แว๊ะมารับใบสมัครได้ที่สำนักงานนะครับแถวเซพวัน
ส่วนเรื่องกล้อง กล้องดิจิตอลได้ทุกชนิดครับ
การเดินทางวันที่ 26 ช่วงเย็น ๆ ครับ ไม่มีผลต่อการเรียนแน่นอน

ขอบคุณค่ะพี่
x009
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:21:38 PM »

ผมจากโรงเรียนนาฏศิลป์ครับ ไม่มีกล้อง แต่อยากไป ไปได้ไหมครับ

หากได้สมัครที่ไหน หมดเขตวันไหนครับ

หาไม่มีกล้อง สนใจไปก็หยิบยืมเพื่อน ๆมาก็ได้ครับ เป็นกล้องดิจิตอลแบบไหนก็ได้
หมดเขตวันที่ 20 พ.ย.นะครับ

ยืมเพื่อนคนไหนละเนี่ยเรา
laytateam
สมาชิกเว็บบอร์ด
เด็กมัธยม

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:09:19 PM »

ตอนเราอยู่โคราชไม่คิดจะจัด พอหนีมาอยู่พัทยาจัดซะงั้น    ยิ้ม

กิจกรรมดีๆ น่าสนใจมากคับ  ยิ้มกว้างๆ

ก็มาช่วยค่ายซิครับ คุณวิทยากร

ก็อยากไปอยู่คับ แต่ทำไมไม่จัดซักกลางเดือนหรือหลังต้นเดือนมาซัก4-5วัน ช่วงใกล้สิ้นเดือนต้องเตรียมตัวปิดบัญชีด้วยซิ เลยไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือเปล่า
tree
เด็กปริญาโท

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:32:46 PM »

ตอนเราอยู่โคราชไม่คิดจะจัด พอหนีมาอยู่พัทยาจัดซะงั้น    ยิ้ม

กิจกรรมดีๆ น่าสนใจมากคับ  ยิ้มกว้างๆ

ก็มาช่วยค่ายซิครับ คุณวิทยากร

ก็อยากไปอยู่คับ แต่ทำไมไม่จัดซักกลางเดือนหรือหลังต้นเดือนมาซัก4-5วัน ช่วงใกล้สิ้นเดือนต้องเตรียมตัวปิดบัญชีด้วยซิ เลยไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือเปล่า
ทีแรกตั้งใจจะจัดประมาฯช่วง 3-5 ธ.ค.เพราะเป็นวันหยุด ต้องโทษพี่ธง ไม่ว่าง ติดวันพ่อ
tree
เด็กปริญาโท

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:35:20 PM »

ว่างเว้นไม่ได้จัดเมื่อปีที่แล้ว 1 ปี
...ในปีนี้
...ประสบการณ์..ชั่วโมงบิน...จากการฝึกอบรมครั้งที่ผ่านมา กับการทำงานเกี่ยวกับเรื่องนี้มาอย่างต่อเนื่อง เชื่อว่า ผู้เข้าร่วมกิจกรรมได้อะไรกลับไปมากมายแน่นอน พร้อมด้วยมิตรภาพระหว่างคนที่ชอบถ่ายภาพเหมือนกัน.....

การเตรียมตัวค่ายนี้ มา 1 ปีเต็ม ๆ ครับ น้อง ๆที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้คงไม่ได้เพียงความรู้
เพราะหวังว่า มิตรภาพเป็นส่วนสำคัญ เพราะกิจกรรมส่วนใหญ่เน้นที่กิจกรรมกลุ่ม มีบทเรียนเพียง 4 บทเท่านั้น
เพราะที่เหลือก็หวังเอาว่าน้อง ๆ จะได้เข้าร่วมกิจกรรมกับเราบ่อย ๆ แล้วก็ค่อย ๆ ถ่ายทอดกันไป
x002
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:40:44 PM »

เสียดายอ่ะพี่ตรี ติดงาน กิจกรรมโครตแย๊ะเลย อยากไปจัง
x003
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:47:10 PM »

กิจกรรมดี ๆ แบบนี้ น่าสนใจครับ ผมอยู่สระบุรีหากมีโอกาศจะแว๊ะเข้าไปเยี่ยมค่ายนะครับ
x001
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:30:59 PM »

มีกล้องตัวเล็กตัวใหญ่ไปได้หมดคับ อาศัยใจรัก ยิ้มกว้างๆ

เห็นรูปไม่ชัด นี่ใช่พี่ต้อง หัวฟู ๆ เปล่าค่ะ

นี่ปอ  IT เอง จำได้ไหม
Bugtonk
เด็กมัธยม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 02:17:02 PM »

เห็นรูปไม่ชัด นี่ใช่พี่ต้อง หัวฟู ๆ เปล่าค่ะ

นี่ปอ  IT เอง จำได้ไหม

อ้อ ใช่คระ พี่ต้องเอง เจอพี่ก้ทักหน่อยแล้วกันคระ
Bugtonk
เด็กมัธยม
**

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 02:21:05 PM »

อยากไปด้วยจังเลยค่ะ
สมัครได้ที่ไหนค่ะ
แล้วไม่มีกล้องตัวใหญ่เหมือนคนอื่นไปได้ไหม มีแต่คอมแพ็ค
วันที่26 ไปกี่โมงค่ะี่ มีเรียน เช้า

ยินดีครับ   สมัครผ่านเว็บก็ได้นะครับ
หรือหากมีเวลาก็แว๊ะมารับใบสมัครได้ที่สำนักงานนะครับแถวเซพวัน
ส่วนเรื่องกล้อง กล้องดิจิตอลได้ทุกชนิดครับ
การเดินทางวันที่ 26 ช่วงเย็น ๆ ครับ ไม่มีผลต่อการเรียนแน่นอน

ขอบคุณค่ะพี่

ส่วนถ้าอยู่ มทส. รับใบสมัครผ่านกับพี่โดยตรงเลยคับ ฝากประชาสัมพันธ์ต่อด้วยนะคับ หรอว่าอยู่ที่ไหนก้ติดต่อผมโดยตรงได้คับ 0810755568
od
สมาชิกเว็บบอร์ด
เด็กประถม

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 04:42:05 PM »

หยุดวันเดียว  โอดีจะไปไง อ่ะ
หน้า: 1 [2] 3
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์